ปรึกษา สมมุติว่ามีเงิน 1,000,000 บาท อยากลงทุนหรือทำธุรกิจ อะไรดีครับ ให้งอกเงยได้ถึง 10,100 ล้าน คับ สมมุตินะสมมุติ

ปรึกษา สมมุติว่ามีเงิน 1,000,000 บาท อยากลงทุนหรือทำธุรกิจ อะไรดีครับ ให้งอกเงยได้ถึง 10,100 ล้าน คับ สมมุตินะสมมุติ

เพื่อนๆว่ามีอะไรบ้างหรอคับ ส่วนตัวผมมองว่าหุ้นไม่น่าจะไปได้ถึงนะ ต่อให้ใช้เวลา 10ปี ก็น่าจะยากอยู่นะคับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่