พัดลมโน๊ตบุ๊คทำงาน

เข้าเรื่องเลยนะคะคือเราใช้โน๊ตบุ๊คมาประมาณ2เดือนกว่าๆค่ะ โน๊ตบุ๊คasusมีเสียงพัดลมหมุนตลอดเลยเเต่ถ้าเราโทรคุยหรือเรียนออนไลน์อย่างงี้อะค่ะมันจะหมุนเเรงขึ้น เเต่ไม่ได้มีเสียงเเค๊กๆหรืออะไรนะคะ เเบบนี้คือผิดปกติมั้ยคะหรือว่ามันเป็นเรื่องปกติในการระบายความร้อน
แสดงความคิดเห็น