จบ Food technology มีงานยากจริงไหมคะ?? เทคโนโลยีอาหาร ม.สุรนารี!!

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ ตอนนี้หนูเรียนอยู่ชั้นม.6 ติดรอบเเรก เทคโนโลยีอาหาร ม.สุรนารี อยากทราบว่าที่นี่ดีไหมคะ เรียนยากไหม ถ้าเราเรียนจบไปมีหางานยากจริงๆรึเปล่า อยากได้คำเเนะนำจากพี่ๆที่เรียนที่นี่ หรือพี่ๆที่รู้เกี่ยวกับงานด้าน food technology, food sci คือตอนนี้หนูอยากได้คำเเนะนำจากพี่ๆมาประกอบการตัดสินใจยืนยันสิทธิ์ / สละสิทธิ์ รอบเเรกในระบบ tcas รอบเเรกวันที่ 7-8 กุมภาพันธ์นี้ค่ะ
#ม.สุรนารี #dek65 #เทคโนโลยีอาหาร
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่