ที่พัก 4-5 ดาว มีสวนน้ำ ติดทะเล เหมาะกับเด็กๆ แถวหัวหิน กับ พัทยาใต้-จอมเทียน

พอดีจะสิทธิ์เราเที่ยวด้วยกันที่หัวหิน กับ โซนพัทยาใต้-จอมเทียน
เลยรบกวนชาวพันทิปช่วยแนะนำที่พัก 4-5 ดาว มีสวนน้ำ ติดทะเล เหมาะกับเด็กๆ (อายุ 6 ขวบ) ครับ หรือถ้าที่พักมีกิจกรรมอื่นๆน่าสนใจยิ่งดีครับ

พอดีไม่ค่อยรู้จักที่เที่ยวโซนนี้เท่าไหร่ ปกติ ไปแต่ Centara grand mirage แต่อยากลองเปลี่ยนโซนบ้าง
ที่เล็งๆไว้
หัวหิน  : So sofitel, Hyatt Regency, Sheraton, Marriott  (ไม่นับ Holiday inn vana nava นะครับ พอดีเคยไปแล้ว อยากลองเปลี่ยนที่ครับ)
พัทยาใต้-จอมเทียน : movenpick, 𝐫𝐞𝐧𝐚𝐢𝐬𝐬𝐚𝐧𝐜𝐞

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับผม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่