กินยาคุมครบ7เม็ด หลั่งใน จะท้องไหม?

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ ก่อนหน้านี้ดิฉันเคยทานยาคุม yasmin มาเป็นเวลานาน แต่เดือนที่แล้วไม่ได้ทาน เดือนนี้เปลี่ยนมาเริ่มทาน ไดแอน35 ไม่ได้ทานภายในวันที่มีประจำเดือน5วัน แต่ทานไปครบ7เม็ด วันต่อมามีเพศสัมพันธ์หลั่งใน ตอนนี้ทานครบ21เม็ดแล้ว อยู่ในช่วงหยุดยา7วัน วันนี้วันที่4แล้วแต่ประจำเดือนยังไม่มาดิฉันมีโอกาสที่จะตั้งครรภ์มั้ยคะ?
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่