USPS จากอเมริกา ส่งมาถึงไทย ขึ้นสถานะ In Transit มาเดือนกว่าแล้ว สามารถติดตามยังไงได้บ้างค่ะ

หมายเลข tracking UM614574014US

พัสดุส่งจากอเมริกา ตั้งแต่ December 3, 2021 
แต่มาค้างที่สถานะที่ไทยมาเดือนกว่าค่ะ 

December 27, 2021, 11:03 pm 
Departed 
BANGKOK, THAILAND 
Your item departed a transfer airport in INTERNATIONAL, BANGKOK, THAILAND on December 27, 2021 at 11:03 pm. The item is currently in transit to the destination. 

สามารถตรวจสอบและเช็คได้จากที่ไหนบ้างค่ะ นำหมายเลข tracking ไปตรวจสอบในเวบ ไปรษณีย์ไทย ขึ้นไม่พบข้อมูลค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่