อยากทราบว่า เครื่องประดับ ต่างหู กำไร ที่สำเพ็งรับมาจากที่ไหนค่ะ พอดีอยากรับโดยตรงจากโรงงานที่ผลิตเลยอยากรับมาขายราคาส่ง

พอดีเราอยากเปิดแบรนด์เครื่องประดับแฟชั่น กำไรต่างหู เอง  ใครพอรู้จักโรงงานทั้งในไทยหรือจีนบ้างที่รับผลิต  เครื่องประดับพวกนี้โดยตรง ที่เขาส่งร้านสำเพ็ง  โดยตรงอะคะ หรือ ใครพอทราบที่นำเข้าจากจีนบ้าง บอกหน่อยได้ไมค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่