ขอวิธีมูฟออนจากแฟนเก่าหน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
คือเราคบกันแฟนคนนึงมา 7 ปี สุดท้ายเขานอกจากเรา ตอนคบกับเราเขาไม่เคยเปิดเผย แต่พอเค้ามีแฟนใหม่เขากับยอมเปิดเผย แต่มันไม่ใช่ต้องนั้นนะคะที่เราอยากมูฟออน แต่ที่เราอยากมูฟออนคือจะทำยังไงให้เลิกรักเขาได้คะ ทั้งๆที่เลิกกันมาก็นานแล้ว  เรายังรักเขาอยู่เลย หรือเพราะเขาเป็นปฟนคนแรกเราด้วยคะ เราถึงไม่ลืม พอนึกถึงน้ำตาก็ไหล
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่