สอบถามคนที่เคยเป็นโรค PCOS ค่ะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ หนูอายุ15ปีค่ะ คือหนูเป็นคนที่มีสิว เเบบขึ้นตลอด เป็นมานานมากค่ะ สมัยประถมขึ้นตรงหน้าผาก ตอนนี้หน้าผากหายเกลี้ยงเลยเเต่จะมาเป็นตรงคางกะเเก้มค่ะเยอะมากๆ รูขุมขนกว้าง หน้ามัน คล้ำ นี่เข้าปีที่2เเล้ว เเล้วก็เป็นคนที่ขนดกมากค่ะมีทั้งตัวเลย ขนขา เเขน ยาว เเต่ประจำเดือนไม่เคยขาดนะคะ เเต่จะมาไม่ตรงเเละส่วนมากก็จะมาประมาน5-7วันค่ะ เเต่ไม่ได้ปวดท้องมากนะคะ ปวดปกติค่ะ อยากตราบว่าใช่อาการเเบบนี้มั้ย หนูไม่เเน่ใจค่ะเลยมาถามคนที่เคยเป็นจะได้รักษาถูกค่ะ ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่