..เป๋าตัง…..เงินไม่เข้าให้ ครับ โอนจาก bank ออมสิน บ่ายนี้ Feb.1.2022

ขอรบกวน ช่วยตรวจสอบด้วยครับ

Bank. กรุงไทย

Bank ออมสิน

ขอบคุณมากครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีค่ะ คุณ samsam

ขออภัยในความไม่สะดวกที่ได้รับด้วยนะคะ หากทำรายการโอนเงิน / เติมเงิน หากยอดเงินในบัญชีถูกตัดไปแล้วแต่ปลายทางยังไม่ได้รับเงิน ในแต่ละธนาคารจะดำเนินการตรวจสอบรายการที่ค้างอยู่ในระบบและปรับปรุงยอดได้โดยอัตโนมัติภายในเวลา 19.00 น. ของวันถัดไปค่ะ
อย่างไรรบกวนตรวจสอบยอดอีกครั้งตามวันและเวลาดังกล่าว หรือสามารถติดต่อ Krungthai Contact Center 02-111-1111 ตลอด 24 ชม. เพื่อตรวจสอบนะคะ

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่