The Sims 4 ตอนนี้หยุดพัฒนาไปแล้วรึป่าวนะ ?

ตามหัวข้อเลยครับเราเป็นคนเล่น the sims 4 ตลอด หลังๆมีหยุดเล่นไปบ้างเพราะเบื่อกับไปเล่นเกมส์อื่นแทนแต่ที่ัสังเกตได้คือทำไม่ช่วงหลังมานี้ตัวเกมส์ออกภาคใหม่ๆช้าลงครับปกติพวกภาคใหม่หรือภาคเสริมต่างๆจะไม่เว้นช่วงหรือหายไปนานชนาดนี้นี่เข้าไปเช็คใน youtube ของเกมส์ก็คือไม่มีอัพเดตภาคใหม่เลยนานกว่าปกติมีใครทราบบ้างครับมาพูดคุยอัพเดตกันหน่อย...

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่