ตอนนี้ผมเครียดมากครับ เรื่องผมโดนโกงไป สิ้นเดือนแล้วจะมีเงินไปจ่ายค้าบัตรเครดิตกับสินเชื้อบุคคลไม

ผมโดนโกงไป ประมาณ 4 แสนกว่าบาท โดย เว็บลงทุนเว็บหนึ่ง เขาอ้างว่าบริษัท แห่งหนึ่ง ครับ แล้วผมได้ไปกู้พวก ธนาคารมาจะมีวิธีไหนบ้างที่ให้เรา ผ่อนกลับธนาคาร แบบยาวๆโดยที่ ไม่ติด เครดิสบูโร บ้างครับ
ธนาคาร ที่ไปกู้ ว่า มีทั้งบัตรเครดิต กับ สินเชื้อบุคคลครับ
ธนาคารหรือพวกสินเชื้อ จะมีความเห็นใจบ้างไมครับถ้าเราเอาใบที่ลงบันทึกประจำวันกับตำรวจ ไปที่ ธนาคาร เพื่อให้เห็นใจได้ไม

เบื้อนต้นครับ ผมได้ลงบันทึกประจำวัน และ ได้มีหมายเรียกพวกชื้อของบัญชีแล้วครับ
ธนาคารมี ktc , scb , กรุงศรีเฟร์ช้อย , Line Bk , อิออน , กรุงศรี , เกียตนาคิน , ซิตี้ แบงค์ , ttb
อยากให้ แต่ล่ะเดือน ผ่อนกับธนาคาร ขอไม่เกิน ที่ล่ะ 500 - 900 บาท จะมีไม ครับ
เงินเดือน 21,000 ครับ มีลูก อีก 2 คน

ณ ตอนนี้ ขอบคุณ scb , กรุงศรีเดอะวัน , กสิกรไทย พอได้ลดค่าใช้จ่ายลงมาหน่อยครับ

ผมกลัวสุดคือ ktc , ttb , อิออน , linebk , ซิตี้ แบงค์  เกรียตนาคิน ผมเคยโทรแล้วบอกไม่ได้ครับ กลัวต้องขึ้นศาล ครับ

แต่ให้ไปกู้นอกระบบ เพื่อมาปิด ผมไม่ทำแน่ครับ

ปัญหาคือ ต้องเอาครอบครัวเป็นหลักก่อนครับ

ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่