แนะนำหออยู่แถวเจริญนคร ใกล้ไอค่อน เลี้ยงสัตว์ได้ทีค่ะ

เราพึ่งได้งานในร้านอาหารที่ไอค่อน แล้วดันมีน้องเหมียว ไม่อยากทิ้งลูกค่ะ ปกติเลี้ยงในคอนโด ที่คอนโดห้ามเลี้ยงสัตว์ แต่คุยกับคุณลุงนิติได้ขอแค่ไม่รบกวนข้างห้อง เลยโอเค ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ไม่อยากห่างน้อง เคยไม่อยู่ห้องแล้วน้องซึมเศร้าไปเลย นี่มาทำงานห่วงมากๆค่ะ แนะนำทีค่ะ งบประมาณ 6-8พันค่ะ ไม่เกี่ยง ขอมีแอร์ ห้องน่าอยู่หน่อยๆ กว้างๆ มีระเบียงจะดีมาก ไม่มีไม่เป็นไรค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่