ทำคางมาแล้วคางน้อยมาก ฉีดฟิลเลอร์คางเสริมด้วย จะดีขึ้นมั้ยคะ?

คือเราเป็นคนที่ไม่มีเนื้อคางเลยค่ะ เป็นคนคางตัดและคางบุ๋ม คางสั้น ไม่มีเนื้อ เราทำคางที่คลินิกแห่งหนึ่งมาได้2ปีแล้วค่ะ ผ่าตัดแบบแผลในปากค่ะ
และไม่สามารถเสริมเยอะๆได้เพราะไม่มีเนื้อคาง ตอนแรกทำมาก็พอใจค่ะ เพราะมันยังไม่ได้รัดแกน แต่ผ่านมา2ปี ซิลิโคนเข้าที่กับรูปหน้ามากขึ้น ละตอนนี้เราก็ยังดูไม่มีคางเลย ถ้าเทียบกับคนอื่นๆที่มีคางปกติ เราเลยไม่มั่นใจตัวเอง และอยากแก้คาง แต่ก็ไม่รู้ว่าผ่านมา2ปีแล้ว เนื้อคางเราจะเพิ่มขึ้นจนสามารถเสริมให้มันมีมากกว่านี้ได้อีกมั้ย หรือต้องเลือกวิธีฉีดฟิลเลอร์คางช่วยเสริมรูปหน้าของเราคะ 
ได้โปรดผู้รู้ช่วยตอบคำถามของดิฉันทีนะคะ เวลาส่องกระจกไม่มั่นใจเลยค่ะ🥺
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่