ใครเคยโดนแฟนนอกใจบ้างคะ แล้วมีวิธีรับมือหลังจากนั้นยังไงบ้าง

แฟนเราไปแอบคุยกับคนอื่นค่ะ เป็นเดือนๆ บอกรักกันซื้อของส่งไปให้กัน แต่ยังไม่เคยเจอกันนะคะเพราะเราจับได้ก่อน ในมือถือมันมีรูปผญคนนั้นเต็มไปหมด เราทะเลาะกันแรงมาก ตอนนี้แฟนเราบอกว่าจะทำตัวเองให้ดีขึ้น เลิกติดต่อกับผู้หญิงคนนั้นแล้ว ที่เค้าทำไปเพราะหน้ามืดตามัว หลังจากผ่านเรื่องนี้ไปซักพักเราก็ยังคงเจอรูปผู้หญิงคนนั้นอยู่ในโทรศัพท์แฟนเราอยู่ ก็ทะเลาะกันอีกครั้ง ตั้งแต่นั้นมาเราไม่เชื่อใจแฟนเราเลยค่ะ ทั้งระแวง กังวล ทั้งๆที่แฟนเราก็ทำตัวดีขึ้นนะคะ มีวิธีรับมือกับความรู้สึกแบบนี้ไหมคะ หรือมีวิธีทำให้แฟนไม่ให้นอกใจอีกไหมคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่