ตามหาอนิเมะเด็กผู้ชายทะลุมิติแล้วไปเรียนต่อสู้กับหมีค่ะ

ใช่ค่ะ ตามหาอนิเมะเก่าอีกแล้วTT เนื้อเรื่องมันประมานว่า มีเด็กผู้ชายคนนึงทะบุไปต่างมิติที่เป็นสัตส์เกินกับพูดได้เผมือนคน แล้วเด็กก็ได้ไปเจอกัยหมีที่เป็นอา
จาร์ยต่อสู้ค่ะ แล้วก็เรียนต่อสู้กัน แล้วคนเป็นอาจาร์ยก็ชอบกินไข่ดิบมากๆๆ เด็กเลยได้กินไข่ดิบทักวัน ฉากสุดท้ายเหมือนมีสู้อะไรสักอย่าง เหมือนเรื่องนี้เคยได้ลงเป็นลายเสื้อยูนิโค่ด้วยค่ะ แต่นี่จำชื่อเรื่องไม่ได้TT อะไรสักอย่าง boy นี่แหละค่ะ คาใจมาก ใครรู้บอกหน่อยเถอะค่ะ TT
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่