ม.4 สามารถเรียนต่อสายภาษาจีนได้ไหม เรียนที่ไหนดี

ตามหัวข้อเลยค่ะ เรียนต่อศิลป์ภาษาจีน 
ปีนี้เราอายุจะ15แล้วค่ะ เหลือเวลาอีกปีเดียวเราก็จะขึ้น ม.4แล้ว เราไม่ค่อยรู้ภาษาจีนเท่าไหร่แต่ก็พอมีพื้นฐานอยู่บ้าง  ดังนั้นม.4 เราอยากต่อศิลป์-จีนค่ะ  เพื่อที่จะได้ความรู้เกี่ยวกับภาษาจีนมากยิ่งขึ้นค่ะ
(เลยอยากมาถามพี่ๆว่า มีโรงเรียนไหนแนะนำบ้างไหมคะ ช่วยแชร์ประสบการณ์หน่อยค่ะ)

ส่วนตัวหาข้อมูลเกี่ยวกับโรงเรียนมาบ้างแล้ว แต่ก็ยังไม่เข้าใจ ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่