จบม.6 มีที่ไหนรับทำงาน cs โลจิสติกบ้างคะ ?

ขอคำแนะนำทีค่ะ ก่อนหน้านี้เราทำงานแอดมินที่บ.แห่งหนึ่ง
เป็นบ.ของเพื่อนแฟนเราค่ะ ซึ่งแรกๆก็ดูดีนะคะอยู่กันแบบครอบครัว 
ต่อมา ก็ครอบครัวจริงๆค่ะไลน์มาใช้งานเราตลอดเวลา จนหลับตานอนถึงได้พัก ลืมตาตื่นคือก็ต้องทำงานให้เขาเลย
แทบไม่มีเวลาทำอะไรเลย  แฟนของเขาค่อนข้างอารมณ์ร้อนมากค่ะ
เราไม่ไหวจึงเคลียงานที่เรารับผิดชอบ ให้หมดก่อนจะลาออก วันลาออกเขาโมโหมาก 
เราพกเอกสารส่วนไว้ในแฟ้ม เพราะวันนั้นเราไปต่อใบขับขี่มาค่ะแล้วมาทำงานต่อ แฟนของเขาก็ปัดเอกสารบนโต๊ะทิ้งและหยิบเอกสารเรามาฉีกต่อหน้า
เราแบบไม่รู้ว่าตอนนั้นต้องทำตัวยังไงได้แค่อดทนอดกลั้น แล้วเดินออกมาเลย มาเช็คอีกทีคือวุฒิเรา เขาฉีกทิ้งไปแล้วค่ะ
ตอนนี้แจ้งทำเรื่องไปที่ ต่างจังหวัดที่เราเรียนจบมา อาจารย์ก็ได้รับเรื่องไว้ 
เราอยากหางานในหลายๆที่ก็หายากมาเลยค่ะ
ลำพังจบมาน้อยแล้ว ยังมาเจอปัญหานี้อีก พอมีที่ไหนที่รับสมัครงานแล้วไม่จำกัดวุฒิ บ้างไหมคะ ? 
อยากทำงานกับคนที่พร้อมให้โอกาสจริงๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่