ยื่นกู้ปลูกสร้าง ธอส รอนาดขนาดนี้เลยหรอ

โครงการบ้านล้านหลัง ระยะที่ 2 ยื่นครั้งแรก 25 พ.ย. 64 (กู้ร่วม)
- 26 ธ.ค. 64 เจ้าหน้าที่โทรมาบอกเอกสารของพ่อไม่ผ่าน (เช็คเอกสารเป็นเดือนเลย)
เลยถามว่าเอกสารของเราผ่านไหม แจ้งมาไม่มีปัญหาอะไร เลยบินกลับไปโอนที่ดินเปลี่ยนเป็นชื่อเรา (ปลูกบ้านที่ตจว. ทำงาน กทม.)
- 5 ม.ค. 65 ยื่นใหม่อีกรอบ (กู้เดี่ยว) เจ้าหน้าที่บอกจะยื่นให้เลย
- 15 ม.ค. ทักไลน์ไปถาม แจ้งกำลังทำเอกสารให้ บอกให้รอประมาณสินเดือนน่าจะเสร็จ
- 22 ม.ค. ทักไลน์ถาม สินเดือนนี้จะได้เข้าประเมิณไหม เจ้าหน้าที่แจ้งได้เข้าก่อนสินเดือน
- 28 ม.ค. ยังเงียบอยู่เลย

คนอื่นรอนานขนาดนี้ไหมครับ

ตอนนี้เลยจะไปยื่นของออมสินแทน

แสดงความคิดเห็น