เกณฑ์ทหาร

คือ ผมไม่ได้ผ่อนผันทหารครับหมดเขตยื่นผ่อนผันแล้วด้วย ผมจะจับทหารเลยครับเพราะผมเรียนจบปีนี่พอดี แต่ติดปัญหาตรงที่ ใบ รบ.ที่แสดงผลการเรียนที่ต้องนำไปยื่นตอนเกณฑ์อาจจะออกไม่ทันครับ เพราะอาจารย์ยังไม่ส่งเกรดเลยบางวิชา เพราะเรียนกับผู้เชี่ยวชาญที่ไม่ใช่อาจารย์ในวิทยาลัย  บางวิชาต้องเรียน on site เท่านั้นรอเรียนสิ้นเดือนกุมภานี้ครับเพราะติดฝึกงาน แต่ไม่รู้เกรดจะเสร็จตอนไหน แบบนี้ไปเกณฑ์ทหารได้ปกติไหมครับ หรือต้องทำยังไงขอคำปรึกษาหน่อยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่