คนคุยตั้งสถานะคบกับแฟน แต่บอกเราจะไม่กลับ

เขาเคยเปลี่ยนสถานะเป็นโสดบน Facebook แต่ผ่านไปไม่เกิน 1 อาทิตย์เขากลับมาเปลี่ยนสถานะคบกับแฟนเก่าบางทีก็กำลังสับสนกับตัวเองกับคำพูดของเขาว่า เขาไม่กลับไปคบกับแฟนเก่า แล้วเขามาพูดกับเราว่าไม่เชื่อใจใช่มั้ย ถ้าไม่เชื่อใจก็ไม่ต้องคุย เราเชื่อใจเขาแต่ก็ยังคงมีความคิดแบบนี้อยู่ตลอดหรืออาจจะเป็นเพราะว่าเขาเพิ่งเลิกกับแฟนประมาน 1 เดือน เราควรหยุดดีกว่ามั้ย
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่