ลูกแมวคออ่อนไม่มีแรง เดินคอตก ไม่กินนม

ผมเก็บลูกแมวมาเลี้ยงเนื่องจากแม่แมวไม่เอาไม่ให้นมผมเลยเก็บน้องมาเลี้ยง แล้วป้อนด้วยนมแพะได้เกือบ2อาทิตย์ แต่เมื่อคืนน้องไม่กินนมเรยทีกที่จะร้องกินทุกๆ2ชม. แต่พอมาตอนเช้าๆน้องคออ่อนไม่มีแรงไม่กินนมเรย ผมควรรักษาเบื้องต้นได้ยังไงบ้างคับ สงสารมากๆ
เงินก็ไม่มีพาน้องไปหาหมอ ใครช่วยแนะนำผมทีครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่