Nissan teana2012 กับ Honda Civic 2013

คือเรามีแพลนออกรถมือสองราคาไม่เกิน350Kไว้ใช้งานสักคันค่ะ ไปเที่ยวตจว.ปีนึง6-7หนได้เลยอยากหารถไว้ใช้ค่ะ ใจอยากได้เทียน่ามากแต่อ่านมาเยอะเค้าบอกว่าค้าดูแลโหดแถมค่าน้ำมันไม่ใช่เล่น แต่Honda ไม่เคยอ่านอะไรมาแค่เอามาเทียบกันเฉยๆค่ะว่าตัวไหนเราควรซื้อจริงๆ ขอผู้ใช้งานฮอนด้ากับเทียน่ามาบอกประสบการณ์หน่อยค่ะ เลือกไม่ได้😭

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่