ตามหาภาพยนตร์จีนเรื่องหนึ่งคะ

กระทู้คำถาม
พระเอกมาจากอีกเมือง้ะะะะะะงเอกมีหน้าหน้าขี้เหร่ทำให้พระเอกไม่ชอบแต่นางกับชอบพระเอกมากจนตามตื้ื้อทุกวันกับถูกพระเอกด่าว่าหน้าตาขี้เหนียวค
คคคคคคคทำให้นางเอกร้องไห้เสียใจมากอยู่มาวันหนึ่งมีปัศาจบุกเมืองไม่มีใครสู้มันได้นางเอกได้เปลี่ยนร่างมีปีกใส่หน้ากากจนสู้กับปีศาจได้พระเอกเสียใจกับที่ตัวเองด่าว่านางเอกแต่เหมือนนางเอกกลับไปบนฟ้าพระเอกดสียใจมากเลยบวชไปเพื่อหวังว่านางเอกจะกลับมา(คือหนังเรื่องนี้เราดูนานแล้วแต่เราจำได้รางๆหลายปีแล้วที่ดูไม่รู่จักนางเอกพระเอกเลยแต่มันมีฉากเปลี่ยนร่างเราชอบมากใครรู้บอกที่นะคะขอบคุณล่วงหน้านะคะ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่