แฮมเตอร์กัดกรง ปีนกรง และก็วิ่งไม่หยุด ทำยังไงดีคะ?

คือตอนนี้น้องแฮมที่เลี้ยงอยู่ น้องท้อง แล้วทีนี้พอตกดึกมาน้องก็มีอาการประมาณ วิ่งไม่หยุด และก็กัดกรงปีนกรงไม่หยุดเลยอะค่ะ เราก็คอยดูไปเรื่อยๆนะคะคอยเอามือรองตอนน้องปีนกรงขึ้นไปสูงๆด้วย กลัวมากๆเลย!
ก็เลยอยากจะทราบคนที่รู้จริงๆอะค่ะ ว่าอาการแบบนี้จะทำให้ลูกๆในท้องน้องจะเป็นอะไรมั้ยคะ
ตอนนี้น้องท้องได้ประมาณสัปดาห์1แล้วค่ะ
แล้วก็เราจะสามารถจัดการวิธีกับน้องยังไงคะ วินวอนผู้รู้มาช่วยบอกกันหน่อยนะคะ
🥺🥺🥺🥺🥺🥺🥺🥺🥺🥺🥺🥺🥺🥺🥺🥺🥺🥺🥺🔖🔗
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่