ใครใช้หูฟังบลูทูธ Eloop T3 บ้างครับ

กระทู้คำถาม
สอบถามพี่ๆเพื่อนๆในแวดวงหน่อยครับ ผมใช้หูฟัง Eloop T3 มา 2 ตัวแล้ว ตัวแรก ผมทำตก แล้วเสียงมีเดียจากโทรสัพท์ก็ไม่ได้ยินอีกเลย แต่เสียงคอนแน็ก ระหว่างหูฟังเอง หรือ เสียงเชื่อมต่อกับบลูทูธเองก็ได้ยินปกติ
แต่ที่แปลกใจคือ พอทัสแล้ว ไม่ได้ยินเสียงคลิ๊ก แต่สามารถคอนโทรล ต่างๆในมือถือได้เป็นปกติ ตัวแรกอาจจะมีปัญหาเพราะผมทำตก แต่ตัวที่ 2 นี้ไม่ได้ทำตกที่ไหนเลย แต่กลับกายเป็นว่ามีอาการเหมือนตัวแรก พอจะมีใครแนะนำวิธีแก้เบื้องต้นได้บ้างไหมครับ
สอบถามร้านไปแล้ว แต่ยังไม่มีข้อมูลตอบกลับมาครับ

ปล.ตัวแรกที่ทำตก ซื้อจะ แอปส้ม ในEloop official แต่ทำตกก็หมดประกัน
ตัวที่ 2 ซื้อจากร้านอื่น ในแอปส้มเหมือนกันครับ แต่ไม่น่าจะมีประกันตัวที่ 2 ใช้ได้ 10 วันเอง 😭😭😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่