มีเพศสัมพันธ์หลังหมดประจำเดือนได้ไม่กี่วัน ใส่ถุง แต่กินยาคุมฉุกเฉินเพราะมีเหตุที่ทำให้ไม่สบายใจ

สวัสดีครับ คือมีเพศสัมพันธ์กับแฟนครับ แฟนเพิ่งหมดประจำเดือนไป เมื่อวันอังคารครับ มีอะไรกันวันศุกร์ ใส่ถุงยางครับ ป้องกันเรียบร้อยครับผม แต่มีเหตุอยู่คือ มันมีฟองตรงที่โคนอวัยวะเพศครับ แต่ฟองมันอยู่ในถุงนะครับ แต่อยู่ที่โคนมันครับ อยู่ติดขอบๆถุงเลยครับ  ผมจึงไม่สบายใจว่าแฟนจะท้องหรือเปล่าเลยซื้อยาคุมแบบหนึ่งเม็ดให้แฟนครับ แฟนกินหลังจากซื้อประมาณ1ชม.ครับ  หรือ หลังจากมีอะไรกัน หนึ่งชั่วโมงครึ่งครับ 

เมนส์หมดไปได้ 4 วัน 
ใส่ถุงยาง แต่มีฟองอากาศตรงขอบถุงหรือโคนอวัยวะเพศของผม
กินยาคุมหลังจากมีอะไรกัน หนึ่งชั่วโมงครึ่ง 

แต่ผมได้อ่านจากในเน็ตครับ  เขาบอกว่า กินยาคุมฉุกเฉินไป เมนส์จะมาในอีก 7 วันอะไรทำนองนี้ครับ 
อยากจะถามว่า     เมนส์แฟนผมยังจะมาหรือครับ เพราะเพิ่งหมดไปได้ 4 วันครับ อันนี้สงสัยครับ

แฟนผมมีโอกาสท้องมั้ยครับ ขอคนที่รู้จริงตอบหน่อยนะครับ ค่อนข้างเป็นห่วงแฟนมากๆครับ  

ได้เข้าไปปรึกษากับหมอที่ร้านขายยามาครับ
หมอถามว่าได้หลั่งหรือเปล่า
ผมตอบไปว่า ตอนนั้นยังไม่ได้หลั่งครับ  (แต่ก็กลัวว่ามันจะออกมาพร้อมกับน้ำที่มันออกมาก่อนอสุจิอะครับ เรียกไงดี น้ำหล่อเลื่อนรึป่าว ของผมอะครับ 555)

เขาบอกคงไม่ท้องเพราะอาจจะเป็นแค่ฟองอากาศที่เกิดจากน้ำในถุงยาง 

แต่ก็กังวลครับ กลัวเเฟนเครียด ไม่อยากให้เขาต้องกลับมาเครียดเรื่องนี้ครับ   ขอบคุณมากครับสำหรับทุกท่านที่มาตอบ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่