ตามหาเพลงเกาหลี ที่นางเอกป่วย

คือเราตามหาเพลงเกาหลีที่ MV เศร้าๆ คือนางเอกป่วยใกล้ตายแล้วอยู่ที่โรงพยาบาล คำขอสุดท้ายที่นางขอกับพระเอกคือ อยากไปทะเลหรืออยากออกไปเที่ยวนี่แหละ ตัดภาพมาอีกทีคือเป็นฉากที่รถจอดอยู่บนหน้าผา แล้วเอ็มวีก็ตัดมาที่ พระเอกให้นางเอกขี่หลังชมวิวทะเล จากนั้นไม่นานนางเอกก็ตายบนหลังของพระเอก จำได้ว่าเป็นวงผู้ชายร้อง 😭😭😭😭ช่วยเราด้วยเราหามานานเหลือเกินไม่เจอสักที ////ขอบคุณล่วงหน้าคะ ขอให้เฮงๆรับตรุษจีนปีนี้นะคะ ขอบคุณค่ะ.💵💵💵
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่