มีใครเคยจองตั๋วของ airasia ชำระเงินแล้วแต่ไม่ได้รับแจ้งเลขบุ๊คกิ้งบ้างไหมคะ

ะ มีใครเคยจองตั๋วของ airasia ชำระเงินแล้วแต่ไม่ได้รับแจ้งเลขบุ๊คกิ้งบ้างไหมค่ะ 
คือ เราจองตั๋วผ่านเว็บairasia  จ่ายเงินผ่านอินเตอร์เน็ตแบงค์กิ้ง ของ Krungthai NEXT โดยปกติ ถ้าเราชำระเงินแล้ว ทางairasia จะแจ้งเลขบุ๊คกิ้ง มาทางอีเมล์ ซึ่งรอบนี้ไม่มีอีเมล์แจ้ง เราจึงหาวิธีติดต่อ ซึ่งติดต่อยากมากกกกกกก ทั้งทางเฟสบุ๊ค เว็บไซต์ หรือในแอพairasia  เป็นการถามตอบกับ เอว่า ทั้งหมด ซื้อจะติดต่อกับเจ้าหน้าที่โดยตรงไม่ได้เลย (เรารอติดต่อเจ้าหน้าที่โดยตรงนานมากกกกกกกกกก และไม่เป็นผล ติดต่อไม่ได้)  ขอคนที่เคยเจอสถานการณ์เดียวกันมาช่วยตอบหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่