ทำไม Uob ยกเว้นค่าธรรมเนียมไม่ได้ค่ะ

ขอสอบถามหน่อยค่ะ 
ทำไม Uob ยกเว้นค่าธรรมเนียมรายปีบัตรเครดิตไม่ได้ค่ะ
แต่แบงค์อื่นสามารถยกเว้นได้ เข้าใจค่ะว่าเป็นเงื่อนไขของแบงค์ พอตอนตัวแทนของพวกคุณไปให้เราสมัครตื้ออยู่นั้นแหละ ให้ช่วยยอดบ้างล่ะ ไม่สมัครก็ไม่ยอมไป บอกฟรีค่าธรรมเนียม โทรยกเว้นได้บ้างล่ะ ไม่เห็นบอกเงื่อนไข บลาๆ ของพวกคุณให้หมดบ้างเลยว่าต้องใช้ถึงกี่บาท แล้วอีกอย่างค่าธรรมเนียมก็คือแพงมากกก ยกเว้นก็ไม่ได้ ไม่มีแนวทางช่วยเหลือลูกค้าเลยหรอค่ะ ยิ่งเศรษฐกิจแบบนี้ บ้างคนคิดว่าเงินแค่นี้มันไม่เยอะ แต่สำหรับฉันคิดว่าเยอะค่ะ 3,200 เสียไปโดยป่าวประโยชน์มากค่ะ ต่อไปถ้ายังเป็นแบบนี้อยู่คงไม่มีใครใช้แบงค์คุณค่ะ ฉันคนนึ่งล่ะที่จะเลิกใช้ค่ะ 
สำหรับใครที่จะสมัครกับแบงค์นี้คิดให้ดีก่อนนะคะ สอบถามลายละเอียดให้ดี แต่ถ้าเลี่ยงได้ควรเลี่ยงค่ะ
ฝากไว้ให้คิดนะคะ Uob 

#Uob
#ยกเว้นค่าธรรมเนียมไม่ได้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่