เบอร์ 06-1697-6478 เป็นเบอร์จากค่ายไหนครับ

กระทู้คำถาม
พอดีเขาโทรมาหาผมแล้วผมกลัวว่าเป็นมิจฉาชีพอยากทราบว่าเป็นค่ายไหนครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
แตงโม สวัสดีค่ะ คุณ"สมาชิกหมายเลข 5767953" สำหรับหมายเลขดังกล่าวเป็นหมายเลขระบบดีแทคค่ะ

^^✌ ล้างมือให้สะอาด กินร้อน ช้อนเรา ลดความเสี่ยงต่อไวรัส COVID-19 และ อย่าลืมสวมหน้ากากอนามัยทุกครั้งที่ออกจากบ้านนะคะ ✌^^

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่