แฟนปวดปจดช่วงเมนส์แต่ยังไม่มา

คือเดือนธันวาแฟนผมปจดมาวันที่21และผมมีพสพกับแฟนวันที่1 มค สอดใส่2-3ครั้งแล้วก็เอาออก วันที่10 มีพสพอีกครั้งแต่ใส่ถุงแล้วก็เอามาหลั่งนอกด้วยตอนนี้วันที่25 มค แฟนผมยังไม่มีปจดเลย เดือนก่อนไค่อนข้างมาตรงแต่นี่เลยมา4วันละวันที่24มีอาการปวดท้องเหมือนเมนส์จะมาวันที่25ก็ปวด2-3รอบแต่ยังไม่มา ผมอยากทราบว่าอาการแบบนี้คือปจดจะมาไหมหรืออาการคนท้อง ถ้าเป็นคนท้อง ระยะเวลา20กว่าวันสามารถมีอาการแบบนี้ไหม ตอนนี้กังวงมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่