แฟนไปมีอะไรกับคนอื่น

สวัสดีครับผมอายุ18นะมีเรื่องคาใจอยากจะถามเพื่อนๆ
ผมกับแฟนคบกันมาปีกว่าแล้วแต่ผมพึ้งไปเห็นแชทเก่าที่เขานัดกันไปเปิดห้องแต่มันนานแล้วนะตอนนั้นเราพึ้งคบกันได้สองสามวันแต่ว่ามาเห็นตอนนี้แล้วโคตรเจ็บเสียความรู้สึกมากแต่ตอนนี้เขารักผมมากตอนนี้ผมสับสนมากคิดไรไม่ออกเลยพยายามจะไม่คิดแต่มันก็ขึ้นมาในสมองผมควรทำไงดีครับ ถ้าเป็นเพื่อนๆจะทำยังไงดีรับได้มั้ย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่