ฉีดยาชาที่หูเจ็บมั้ยครับ?

พอดีว่าแป้นต่างหูผมมันจมเข้าไปในติ่งหูแล้วทีนี้ผมกำลังจะไปเอาออกครับ(แต่ก่อนหน้านี้3-4วันที่ผ่านมาผมได้เอาต่างหูออกก่อนแล้วครับ)คือ..ผมเป็นคนที่ค่อนข้างจะกลัวเข็มกับของมีคมมากเลยครับเพี้ยนสะอื้น..สำหรับหูผมเนี่ยต้องได้ผ่าแน่นอนครับเพราะรูหูผมมันแห้งแล้ว...เลยอยากรู้ครับว่าตอนผ่าเจ็บเจ็บมั้ยอ่าาครับบ..ใครเคยมีประสบการณ์ผ่าแบบนี้ช่วยบอกผมทีนะครับ....อมยิ้ม02
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่