จะออกNinja หรือ R3ดีครับ

สวัสดีครับพี่ๆทุกคนด้วยนะครับวันนี้อยากจะมาถามว่า2รุ่นนี้ยังน่าเล่นอยู่ไหม แต่โดยความส่วนตัวชอบr3มากกว่าแต่ตอนนี้ราายังแพงไปสำหรับผมที่ไม่มีรายได้เยอะเท่าไหร่ แต่เห็นninja300แล้วมีโอกาสน่าจับถึงอยู่บ้างเลยอยากจะมาปรึกษากับพี่ๆทุกคนอะครับว่า ออกนินจา300ดีไหมหรืออนทนเอาr3ไปเลย 
แต่ใจตอนนี้ไปที่นินจามากกว่าครับเพราะราคาพอจับได้ และใครมีประสบการณ์หรือปัญหาที่เจอสามารถบอกผมได้เลยนะครับอยากจะออกมานานแล้วครับแต่ไม่มีโอกาสแต่ตอนนี้ผมเรียนไปทำงานประจำไปด้วยพอจะออกรถได้ไหมครับเพราะอยากได้จริงๆและใช้จ่ายไม่มีผลกระทบต่อครอบครัวครับ
//อย่าว่าผมเลยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่