ไอจีไม่ส่งรหัส6หลักมาให้

กระทู้คำถาม
พอดีว่าเราอัลฟอลคนในไอจีเยอะมาก(อัลฟอลบอทนะคะเพราะเราเคยเล่นบอทแต่เราเปลี่ยนเป็นเรียลแล้วค่ะ) แล้วมันก็เด้งออกจากไอจีแล้วให้เข้าสู่ระบบใหม่ค่ะ เราพยายามเข้าสู่ระบบหลายรอบแล้วค่ะ แต่มันไม่ยอมส่งรหัส6หลักมาให้เลย มันบอกเกิดข้อผิดพลาด แล้วเศร้ามากเลยค่ะ เพราะเราชอบเล่นไอจีมากๆ จะขิตแล้ว **เรายืนยันตัวตนแบบสองชั้นด้วยนะคะ** มีใครรู้มั้ยคะ ไม่ได้เล่นวันเดียวก็จะขิตแล้ว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่