การอนุมัติบัตรกรุงศรีนาว

กระทู้คำถาม
อยากทราบว่าจะทราบผลกี่วันค่ะเพราะเกิน 7 วันตามที่ธนาคารแจ้งไว้แต่มันยังขึ้นรออนุมัติอยู่เลย
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีค่ะ คุณสมาชิกหมายเลข 6836774

ต้องขออภัยในความไม่สะดวกที่เกิดขึ้นด้วยนะคะ อย่างไรขอเรียนทราบข้อมูลเพิ่มเติม เช่น ชื่อ-นามสกุล พร้อมแนบลิงก์จากกระทู้นี้ เข้ามาช่องทางหลังไมค์ เพื่อตรวจสอบรายละเอียดเพิ่มเติมให้นะคะ ยินดีที่ได้บริการ
ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่