ขอคำแนะนำโหวตเมมเบอร์งาน GE3 BNK48

กระทู้สนทนา
ปกติจะซื้อ cd photobook music card บ้างอยู่แล้ว
แต่งานเลือกตั้งครั้งที่ 3
คามิ-โอชิ ของผมพร้อมใจไม่ลงงานเลือกตั้งกันหมดเลย
ตอนนี้รู้สึกเคว้งไม่รู้จะโหวตใคร
อยากให้ช่วยแนะนำเมมเบอร์ทีครับ
โหวตใครดี พอดีไม่ได้ติดตามเมมเบอร์ทุกคน
อยากช่วยโหวตน้องที่ประกาศชัดเจนว่าอยากได้อันดับที่เขียนจริงๆ มีความมุ่งมั่นตั้งใจจริงๆ
ถ้าให้ดีอยากได้ช่องทางพูดคุยกับกลุ่มแฟนคลับก็ดีนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่