ตามหาฟิค nct เป็นแนวสืบสวน

ตามหาฟิคเรื่องหนึ่งของnctจำไม่ได้ว่าอ่านในแอปไหนแต่จำได้แค่ว่าในเรื่องเขาให้หาคนตายคนเจ็บฆาตกรและจำตอนเกือบ ๆสุดท้ายได้ว่า จอห์นนี่คบกับพี่แทอิลแต่จอห์นนี่นอกใจไปมีอะไรกับโดยองพี่แทอิลแค้นเลยตัดสายเบรคจำได้แค่นี้ช่วยหาหน่อยค่ะ จำได้อีกหน่อยว่า ฮช. ทำร้าย จม. เพราะ จม. ไปแย่งแฟน ฮช. หรือคนคุยนี่แหละค่ะ แล้วก็เหตุการณ์ทุกอย่างมันเชื่อมโยงกันอ่ะค่ะ เหมือนอุบัติเหตุมันเกิดที่เดียวกันอ่ะค่ะ ช่วยหน่อยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่