อยากรู้ว่าถ้าจะดาวน์โหลดเพลงเข้าโทรศัพท์แบบไฟล์คุณภาพสูงต้องไปหาจากไหน

แล้วก็อยากรู้อีกด้วยว่าเมื่อเราไปเจอรหัสการดาวน์โหลดเพลงที่เขาแจ้งมาแล้วเมื่อเรากดดอกจันตามรหัสเพลงแล้วเราจะดาวน์โหลดเข้าเครื่องหรือว่ามันจะเป็นเสียงรอสายครับผมไม่เคยดาวน์โหลดเลยครับ เพราะว่าเวลาผมจะฟังเพลงผมก็ฟังใน YouTube ตลอด ก็เลยยังไม่มีความรู้เรื่องนี้ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น