พฤติกรรมsexphone ของแฟนแบบนี้ถือว่าผิดปกติมั้ยคะ

เริ่มจากปกติอยู่ด้วยกัน มีอะไรกันปกติค่ะ แต่พอไม่ได้อยู่ด้วยกัน เวลามีsexphone แฟนชอบให้เอาขวดอะไรก้อได้ ที่ใหญ่ๆ ยาวๆ มายัดอวัยวะเพศ ไม่งั้นเค้าจะไม่มีอารมณ์เลย ทั้งขวดโรลออน ขวดสเปย์แต่งผม ผลไม้ : กล้วย แตงกวาอันใหญ่ อื่นๆอีกมากมาย😢 คือบางทีก็อยากได้น้ำสีขาวขุ่นๆ เราก็ต้องเอาสบู่เหลวมาราดให้ทำเป็นเหมือนน้ำไหลออกมาจากช่องคลอด คือมันแสบมาก แต่เค้าก็ให้ยัดขวดเข้าไปต่อ จนเราแสบไม่ไหว 9ล9  คืออย่างอื่น ก็ปกติทุกอย่าง รักกันดี แต่จะมีแค่เรื่องพวกนี้ที่ไม่โอเค เคยบอกแล้วหายไปเดือนนีงก็กลับมาเป็นเหมือนเดิม ( ไม่กล้าปรึกษาใครเลย อายเรื่องแบบนี้มาก คบกันมา 10+ ปี ไม่กล้าปรึกษาใครเลยค่ะ😂)

แบบนี้คือเรื่องปกติของความชอบแต่ละคน หรือ ผิดปกติมั้ยคะ แบบถ้าเราไม่ใช้ของคือเค้าหมดอารมไปเลยค่ะ อ่อนลงทันที แบบนี้ ควรแก้ที่เค้า หรือแก้ที่เราต้องตามใจเค้าตลอด 

อีกอย่างค่ะ กลัวมดลูกอักเสบมากๆค่ะ หรือ มะเร็งปากมดลูก หรือ โรคอะไรก็ตามในช่องคลอดค่ะ คิดอยู่ว่าจะไปฉีดวัคซีนกันปากมดลูกค่ะ หรือ ต้องไปตรวจช่องคลอดเลยดีมั้ยคะ  หรือยังไงดี แนะนำหน่อยค่ะ 🥲
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่