ปรึกษาหน่อยค่ะ ขู่จะโดนปล่อยคลิปทำไงดี?

สวัสดีค่ะทุกคนขอมาปรึกษาทุกคนหน่อย 
คือเราคบกับแฟนมาจะ1ปีแล้ว เวลาทะเลาะกันหรือเวลาเราบอกเลิกเขาชอบมาขู่ว่าจะเอาคลิปเราไปปล่อย เเล้วตอนที่เซ็กโฟนอะไรแบบนี้เขาอัดหน้าจอไว้จะเอาไปปล่อยให้หมดให้เราขายของไม่ได้ ทำอะไรไม่ได้เลย อย่างวันนี้เราเหนื่อยกับเขาเราอยากเลิกเราขอเลิก เขาเอาเรื่องนี้มาขู่ตรงนี้เราสามารถแจ้งความได้ไหมคะ     แล้วอีกเรื่องตอนคบกันเขาก็แบบโอนเงินให้เราบ่อยอยู่ค่ะ ให้ไปซื้อนั้นให้ไปทำนั้นนี่ แต่พอจะเลิกกันเขาจะไปแจ้งความเพราะเขาจะเอาเงินคืนยังงี้เขาแจ้งเราได้ไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่