ซาล่าห์, มาเน่, เกอิต้า, เมื่อไหร่จะกลับครับ?

กระทู้คำถาม
หงส์ช่วงนี้ยังตามหลังซิตี้ 9 แต้ม
ฟอรฺ์มพอทัมขาดดาวยิงตัวหลักเท่านั้น
ผลคือเกือบแพ้พาร์เลซ
ทั้งที่เดิมถล่มทีมนี้พรุนมาแทบทุกนัด
EPL ผมว่าไล่แซงซิตี้ยาก
เพราะแต้มยังตามหลังเขาเยอะ
แล้ว มันเป็นช่วงท้ายของฤดูกาล
2021-2022 แล้ว
คงเน้นเอา UCL ดีกว่าครับ
หงส์น่ะ ทักแบบนี้ ไม่ใช่สรุปเอาแบบนึกเอามั่วๆนะ
เพราะดาวเจ้าเรือนของทีมนี้คือ ดาวมหาจักรพรรดิ
คนเราใครมีดาวนี้คือต้องเก่งมากๆ
ทีมฟุตบอลก็เช่นเดียวกัน
แต่....ดาวมหาจักรพรรดิ = เก่งจริง แต่ก็ต้องต่อสู้แบบโดดเดี่ยว
ไร้คนสนใจมอง
กว่าจะ สำเร็จ ทุกครั้งต้องต่อสัแบบ
เอาเป็นเอาตาย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่