แฟนให้เลิกคบกับเพื่อนผู้ชาย???

คือว่าเรามีแฟนที่คบกันมาปีกว่าๆแล้วค่ะ เรื่องมีอยู่ว่าเราสนิทกับเพื่อนผู้ชายค่อยข้างเยอะแต่เขาไม่เคยว่าอะไรเลยนะคะ แต่พอมาถึงจุดๆหนึ่งที่เราทะเลาะกับเขาแล้วไปเล่นเกมส์กะเพื่อนผู้ชาย แล้วพูดประมาณว่าไม่สนใจอะไรอย่างงี้ค่ะ แต่แฟนเรากลับโวยวาย ว่าเราชอบกับเพื่อน แถมยังขู่จะตีเพื่อนเรา เเละยังบอกห้ามเรามีเพื่อนผู้ชาย ถ้าเป็นคุณคุณจะทำไงคะ😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่