เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

มีอาการอะไรบ้างครับ ที่กินแล้วมีอารมณ์ทางเพศอ่าครับ

กระทู้คำถาม
อาหารที่กินแล้วมีอารมณ์ทางเพศอ่าครับ กินทีน้องชายแข็งอ่าครับ ให้น้องชายมีอารมณ์ทางเพศด้วยครับ..อยากให้น้องชายตลอดอ่าครับ ไม่กลับสู่สภาะปกติ

คือช่วงนี้น้องชายแข็งตัวยาก เลือดไม่วิ่งเลยครับ..โครตเครียดเลยครับ ขอความเห็นหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่