[SR] ไอเท็มรบสิว สูตรใหม่BK Acne ✨

กระทู้รีวิว
ไอเท็มรบสิว สูตรใหม่BK Acne ✨

ปัญหาสิวที่สาวๆกำลังประสบปัญหาอยู่มายบอกเลยคะ ว่าวันนี้มายมีไอเท็มเด็ดไอเท็มรบสิวผิวแบบปัง มาป้ายยาสาวๆกันค่าน้องก็คือ BK Acne  ตอนนี้เค้าปรับ สูตรใหม่!! ไอเท็มที่มายใช้บ่อยมากเลยคะเป็นที่สุดแห่งปีเลยก็ว่าได้ 
อมยิ้ม01
   บอกเลยนะคะว่าตัวนี้เป็นสบู่สิวที่ช่วยกำจัดสิวผิวอักเสบ แถมช่วยให้หน้าใสชุ่มชื้น หน้าไม่มัน กระชับรูขุมขนแถมตัวสบู่สิวเป็นวิปโฟมฟองนุ่มใช้ง่ายแถมหาซื้อง่ายอีกค่า สุดปัง บอกเลยน้ะคะเค้าไม่ได้มีดีแค่นี้น้องดีขนาดไหนตามมายมาทางนี้เลยคะ กำเงินในกระเป๋าให้ดีๆน้า…..

บอกเลยค่ะว่าน้องเค้าอัดแน่นด้วยสารสกัดต่างๆที่ช่วยลดปัญหาสิวน้องเป็นสบู่สิวที่ช่วยให้หน้าใสโดย สารสกัดจาก Vit C&E นวัตกรรม Acne Complex เอกสิทธิ์จาก ญี่ปุ่น🇯🇵 ยังนะคะยังไม่หมดแค่นี้ เพราะสูตรใหม่สบู่รักษาสิวเค้าอัดแน่นด้วยสารสกัดต่างๆที่จัดหนักจะเอาเต็มยิ่งกว่าสูตรเก่า คุ้มสุดเลยค่า

สรรพคุณเค้าก็บอกเลยเขาว่าเป็นสบู่รักษาสิวที่ช่วยรบสิวแบบปังสุด
  • สบู่สิวช่วยคงความชุ่มชื้นให้กับผิวล้างหน้าไม่เอียดไม่ตึงหลังล้าง
  • น้องช่วยกระชับรูขุมขนหน้าไม่มันจากสารสกัด Zinc 
   • เนื้อฟองโฟมของสบู่สิวละเอียดขึ้นด้วยเทคโนโลยีจากญี่ปุ่น🇯🇵
    • น้องสูตรใหม่เค้ายังเพิ่มส้มยูสุ และวิตามินซีวิตามินอี ที่ช่วยเพิ่มให้หน้ากระจ่างใสยิ่งขึ้นตั้งแต่ครั้งแรกที่ใช้เลยน้า

**ปล.ความปังของน้อง สบู่รักษาสิวBK ยังไม่หมดเท่านี้น้า บอกเลยค่าฟังเสร็จพุ่งตัวไปซื้อด่วน !! **

ตัว package ของน้องสบู่สิว BK เค้ามาพร้อมกับซองขนาดกลางที่ซีนแพ็คมาอย่างดี เป็นสบู่รักษาสิวขนาดกลางที่สามารถหยิบจับง่ายออกแบบ package มาแบบน่ารักสุดคิ้วใช้ง่ายไม่หลุดมือเลยคะ ทางแบรนด์เค้าออกแบบ ผลิตภัณฑ์สบู่รักษาสิว หน้าผลิตภัณฑ์เห็นชื่อโลโก้แบรนด์และสรรพคุณอย่างเด่นชัดสังเกตได้ง่าย

เดินเข้าไปในเซเว่นบอกเลยค่ะว่าเด่นสุด หาซื้อก็ง่าย
ตัวเนื้อ Textuer สบู่สิวมีความเป็นวิปโฟมฟองตีขึ้นง่ายนุ่มนิ่มไม่บาดผิว มีความหอมอ่อนๆ หลังล้างหน้าไม่มีความตึงหรือเอี๊ยดผิวเลยน้า ช่วยทำให้หน้าชุมชื่นยิ่งขึ้นและทำให้หน้ากระจ่างใสแถมน้อง สบู่รักษาสิวไม่ทิ้งสารตกค้างช่วยกระชับรูขุมขนแถมช่วยลดความมัน ได้ดีสุดๆเลยคะ แถมตัวสูตรใหม่เค้ายัง
 📍แถมฟรีตาข่ายทุกชนิดอีกด้วยนะ📍

#น้อง สบู่รักษาสิวก็หนีไม่บอกเลยเขาว่าใช้ได้นานมากคุ้มค่าคุ้มราคา อ่ะ…เลิศ #
  มายซูมให้เห็นกันชัดๆเลยค่าว่าเนื้อน้องสบู่สิวเค้านุ่มนิ่มจริงๆ ตีฟองโฟมก็ง่ายใช้แล้วอยากใช้ซ้ำได้ค่ะ

วิธีใช้ก็ง่ายมากๆเลยน้าแค่พอกสบู่สิวบริเวณหน้าและผิวกายและทิ้งไว้ซัก 1 ถึง 2 นาทีแล้วล้างออกด้วยน้ำสะอาด แค่นี้ก็จะได้ เผยผิวหน้านุ่มฟูกันแล้วค่า

✨ทริคไม่ลับฉบับมาย ✨
    อีกหนึ่งวิธีในการใช้สบู่รักษาสิว โดยการนำเอาสบู่หั่นเป็นชิ้นเล็กๆ ไปละลายในน้ำอุ่นแล้วสามารถใช้เป็นสบู่เหลวใช้ง่ายยิ่งขึ้นแถมพกพาสะดวกอีกด้วยค่ะ

นี่คือภาพก่อนใช้และหลังใช้ค่ะบอกเลยว่าหน้าไม่แห้งตึงจริงๆสบู่รักษาสิวตัวนี้มาบอกเลยเขาว่ามายรักสุดๆ ราคาก็สบายกระเป๋า
   ความรู้สึกหลังที่มาใช้สบู่รักษาสิว BK ACNE หลังจากมาได้ใช้สบู่รักษาสิวมาได้ระยะหนึ่งมาบอกเลยเขาว่าหน้าใสขึ้นมากแถมช่วยกระชับลูกขุมขนได้ดีสุดสุดแถมช่วยลดความมันส์เพิ่มความชุ่มชื้นให้หน้าของมายอีกด้วยน้า ไม่ว่าจะเป็นเพื่อนหรือคนในครอบครัวก็ทักเรื่องหน้าเค้าดีขึ้นมากเลยค่ะ แอบภูมิใจว่าสบู่รักษาสิวช่วยแก้ปัญหาได้จริง 

ใครที่กำลังประสบปัญหาสิวบุกมายบอกเลยค่ะว่าต้องตัวนี้เลยต้องไปลองกันแล้วนะคะสูตรใหม่เค้าปังขึ้นจริงๆ
ไปหาซื้อกันได้ตามพิกัดด้านล่างเลยค่ะ

เพิ่มเติมคือแถมถุงตาข่ายฟรี ราคาน่ารักก้อนละ59 บาทพิกัด  7-11ที่เดิม

#สิวหน้า#สิวหลัง#สิวหน้ากาก#สบู่ลดสิว#รีวิวเซเว่น#สบู่โฟมรบสิว#สิวผด#สิวอักเสบ
ชื่อสินค้า:   BK ACNE
คะแนน:     

SR - Sponsored Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ SR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - ได้รับสินค้าหรือบริการมาใช้รีวิวฟรี โดยไม่ต้องคืนสินค้าหรือบริการนั้น
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างแต่ได้รับผลประโยชน์อย่างอื่น เช่น บัตรกำนัล ค่าเดินทางตามจริง

ข้อมูลเพิ่มเติม

• ได้สินค้ามาใช้ฟรีไม่ต้องส่งคืนคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่