ซื้อลอตเตอรี่กันเดือนละกี่ใบกันครับ?

ขอเฉพาะบนดินนะครับ 
ของผมซื้อเดือนละ 2 ใบ เล็กๆน้อยๆ ไม่เคยจะถูกสักที
พึ่งจะเริ่มซื้อมาได้ 1 ปี เริ่มเสียดายเงินนิดๆแฮะ 
เพี้ยนขำหนักมาก

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 46
ขั้นต่ำงวดละ 5 ใบ เราชอบเล่นหวยชุด จะซื้อเป็นชุดๆมากกว่า ขั้นต่ำก็ชุด 2 ใบถึง 5 ใบ ถ้างวดไหนเลขหลายตัวหน่อย ก็จัดหลายชุด เคยมีเยอะสุดเกือบ 20 ใบ 555 แต่หลังๆก็เริ่มจะไม่ไหวละ เพราะค่าหวยแพงมาก เจ้าประจำแผงที่เคยซื้อ ยิ่งเป็นเลขเด็ดแกยิ่งบวกเยอะ เลยไม่ค่อยจะซื้อหวยตามแผงแล้ว หาซื้อในเว็บเอาราคาถูกกว่า มีเลขให้เลือกเยอะกว่าด้วย

เลขที่เราชอบซื้อจะมีกองสลากพลัสกับนาคาลอตเตอรี่ หลักๆจะเลือกหวยที่นาคาก่อน เพราะหวยถูกกว่า แถมถ้าถูกขึ้นมา เขาไม่หักเปอร์เซ็นต์ แต่ว่าเลขเขาไม่ค่อยเยอะ บางทีเลขดังๆซื้อไม่ทันเขา ก็จะไปซื้อที่กองสลากพลัสแทน พอซื้อผ่านเว็บ ค่าหวยก็ลดลงเยอะอยู่ กินบุฟเฟ่ได้มื้อนึงเลย 555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่