สอบถาม นักเรียน ม.ปลาย ที่สนใจเรียนแพทย์รามา

ตามหาเพื่อน ๆ ม.ปลายที่อยากเรียนหมอ ส่วนตัวอยากเรียนที่รามา แต่ยังลังเลอยู่ มีเพื่อน ๆ คนไหนอยากไปเรียนที่รามาเหมือนกันบ้างไหมครับ เพื่อน ๆ ตัดสินใจยังไงกันบ้าง ช่วยแชร์ความเห็นหน่อยครับ

ปล. ได้ข่าวมาว่ารามาให้ นศพ.ปี 2-5 ไปเรียนที่ สถาบันการแพทย์จักรีนฤบดินทร์ (อยู่ที่บางพลี) เห็นว่าเป็นสถาบันใหม่ ตึกหรูหรา อุปกรณ์ดี สร้างสำหรับนศพ. ได้เรียนจากเคสในรพ. เพื่อน ๆ คิดยังไงกับที่นี่บ้างครับ การเรียน การเป็นอยู่
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่