ใครพอมีแรงบันดาลใจเกี่ยวกับโครงงานคณิตศาสตร์บ้างมั้ยคะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ ทางโรงเรีบนมีกิจกรรมค่ะ แล้วด้วยความที่เราเราอยู่ห้องพิเศษ ครูเลยให้ลงแข่งหมดทั้งห้องเลย (เราอยู่ม.1ค่ะ) ที่ผ่านมาไม่เคยทำโครงงานเลยค่ะ ในทีมมี3คนค่ะ เอาให้มากกว่าหลักสูตรม.1ก็ได้ค่ะ เพราะแข่งระดับ.ต้น ตอนนี้ไอเดียตันมากๆ ใครพอมีแรงบันดาลใจหรือตัวอย่างผลงานเอามาแชร์กันได้นะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่