กระจกติดชิวpcxเอาออกได้ไหม???

ตามหัวกระทู้เลยค่ะ เราอยากทราบว่ามันสามารถเอากระจกที่ติดตรงชิวออกและซื้อกระจกธรรมดาใส่เหมือนเดิมได้ไหม(เพราะทำหาย) แล้วต้องบอกที่ร้านยังไงหรือว่าสามารถทำเองได้ แล้วชิวแบบธรรมดานี้สามารถซื้อทางไหนได้บ้างคะ คือพี่เราเอารถไปทำแล้วตอนนี้เป็นมรดกตกทอดมาถึงเราแล้ว เราอยากให้สภาพรถมันเหมือนเดิมค่ะ55555 คิดงบทั้งหมดให้ด้วยยิ่งดีแนะนำร้านไหนแปะไว้เลยก็ได้ค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ😭

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่